Barua Pepe
Ofisi Mtandao
NeST
Maswali
Mrejesho
Wasiliana Nasi
ENGLISH
ENGLISH
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
OFISI YA MWANDISHI MKUU WA SHERIA
MENU
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Historia
Dira na Dhima
Misingi Mikuu
Majukumu ya OCPD
Kutoka kwa Mwandishi Mkuu wa Sheria
Utawala
Muundo wa Taasisi
Menejimenti
Divisheni
Divisheni ya Uandishi wa Sheria
Divisheni ya Urekebu wa Sheria, Utafiti na Mafunzo
Divisheni ya Ufasiri wa Kisheria
Vitengo
Kitengo cha Utawala na Usimamizi wa Rasilimali Watu
Kitengo cha Mipango na Bajeti
Kitengo cha Fedha na Uhasibu
Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
Kitengo cha Manunuzi na Ugavi
Kitengo cha Tathmini na Ufuatiliaji
Kitengo cha Udhibiti Ubora
Watumishi
Machapisho
Sheria
Muswada
Sheria Ndogo
Sheria Zilizorekebiwa
Toleo la Urekebu la Nyongeza la Mwaka 2025
Jarida
Maktaba Mtandao
Miongozo
Gazeti la Serikali
Maktaba Mtandao
EBSCO
EMERALD
Kituo cha Habari
Maktaba ya Picha
Maktaba ya video
Hotuba
Taarifa kwa umma
Mwanzo
Haipatikani
Haipatikani
Samahani, Rasilimali uliyotafuta haikupatikana.
Tafuta
Habari Mpya
30 September, 2026
𝗢𝗖𝗣𝗗 𝗜𝗡𝗔𝗩𝗬𝗢𝗪𝗘𝗞𝗔 𝗠𝗦𝗜𝗡𝗚𝗜 𝗪𝗔 𝗞𝗜𝗦𝗛𝗘𝗥𝗜𝗔 𝗪𝗔 𝗨𝗧𝗘𝗞𝗘𝗟𝗘𝗭𝗔𝗝𝗜 𝗪𝗔 𝗗𝗜𝗥𝗔 𝟮𝟬𝟱𝟬
18 August, 2026
𝗠𝗪𝗔𝗡𝗔𝗦𝗛𝗘𝗥𝗜𝗔 𝗠𝗞𝗨𝗨 𝗪𝗔 𝗦𝗘𝗥𝗜𝗞𝗔𝗟𝗜 𝗔𝗪𝗔𝗦𝗜𝗟𝗜𝗦𝗛𝗔 𝗠𝗔𝗝𝗜𝗕𝗨 𝗬𝗔 𝗦𝗘𝗥𝗜𝗞𝗔𝗟𝗜 𝗞𝗨𝗛𝗨𝗦𝗨 𝗠𝗨𝗦𝗪𝗔𝗗𝗔 𝗪𝗔 𝗦𝗛𝗘𝗥𝗜𝗔 𝗬𝗔 𝗠𝗔𝗥𝗘𝗞𝗘𝗕𝗜𝗦𝗛𝗢 𝗬𝗔 𝗦𝗛𝗘𝗥𝗜𝗔 𝗠𝗕𝗔𝗟𝗜𝗠𝗕𝗔𝗟𝗜